Những ngày cuối tháng 5 – những ngày vui khi mùa hè sắp đến với những chuyến du lịch, những hoạt động hè thú vị, cũng là những ngày mà các con HS lớp 5 của Tiểu học Kim Liên sắp phải rời xa mái trường thân thương đã gắn bó suốt 5 năm tuổi học trò của các con.
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-21.png)
Ở mái trường Tiểu học Kim Liên này, các con đã cùng nhau học tập, sinh hoạt,
tham gia các cuộc thi văn hóa, thi đấu thể thao, … những hoạt động đó như một chất keo, gắn bó hơn nữa tình cảm của các con và cũng kết nối các bậc PH với nhau.
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-22.png)
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-23.png)
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-24.png)
Legend Trần Lâm Đào với lời chia tay đầy xúc động
Tiểu học Kim Liên như một mái nhà hạnh phúc, luôn mang đến cho các bậc PH sự tin tưởng, mang đến cho các con HS niềm vui, mang đến tiếng cười, đôi khi là những giọt nước mắt của những ngày chia xa.
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-25.png)
“Sẽ còn nhớ mãi tiếng thầy cô”,
“sẽ còn nhớ những lúc giận hờn”, để rồi lại “Mong ước kỉ niệm xưa”.
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-26.png)
Các con HS lớp 5 thân yêu, các thầy cô sẽ luôn nhớ các con, các con hãy về ngôi nhà Kim Liên khi thấy nhớ các con nhé!
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-27.png)
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-28.png)
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-29.png)
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2024/05/image-30.png)