Chúc mừng các con học sinh Tiểu học Kim Liên đã xuất sắc giành: 6 huy chương vàng, 4 huy chương bạc, 9 huy chương đồng và 3 giải khuyến khích tại vòng chung kết Kỳ thi Olympic Toán học quốc tế Timo 2022-2023
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/1.-TIMO22-23.-KQ-CKQT-Truong-TH-Kim-Lien_page-0001-scaled.jpg)
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/1.-TIMO22-23.-KQ-CKQT-Truong-TH-Kim-Lien_page-0002-scaled.jpg)
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/1.-TIMO22-23.-KQ-CKQT-Truong-TH-Kim-Lien_page-0003-scaled.jpg)
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/f3c08b234c8f90d1c99e.jpg)
![](https://tieuhockimlien.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/image.png)
Chúc mừng thành tích của các con!
Chúc mừng các con học sinh Tiểu học Kim Liên đã xuất sắc giành: 6 huy chương vàng, 4 huy chương bạc, 9 huy chương đồng và 3 giải khuyến khích tại vòng chung kết Kỳ thi Olympic Toán học quốc tế Timo 2022-2023
Chúc mừng thành tích của các con!