Sáng 6/4/2022, hưởng ứng ngày toàn dân hiến máu tình nguyện, với nghĩa cử cao đẹp các thầy cô giáo trường Tiểu học Kim Liên đã tham gia hiến máu tại trung tâm y tế quận Đống Đa. Hy vọng rằng: “mỗi giọt máu cho đi sẽ có một cuộc đời ở lại”
![Có thể là hình ảnh về 8 người và mọi người đang đứng](https://scontent.fhan5-11.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/278030923_10219046195499048_3758941984090630501_n.jpg?_nc_cat=111&ccb=1-5&_nc_sid=5cd70e&_nc_ohc=xP_TfWMB7ukAX-9Zqzo&tn=bmB6TFEFp6qcQ7fe&_nc_ht=scontent.fhan5-11.fna&oh=00_AT-8KgNGNxmAgCgMaZBOFfcTNROE26gz8HZRwmSZfn8sbw&oe=625B6E3E)
![Có thể là hình ảnh về 2 người, mọi người đang ngồi, mọi người đang đứng và trong nhà](https://scontent.fhan5-11.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/278057206_10219046195619051_8280348291229672491_n.jpg?_nc_cat=111&ccb=1-5&_nc_sid=5cd70e&_nc_ohc=N80cXpdQABsAX_izfqZ&_nc_oc=AQlOWymFrIKgDSHlfaqTBtzvoQvW62g0wfP-KN3r6ufneaTNmo2GlzBlUYeP79vkzxU&tn=bmB6TFEFp6qcQ7fe&_nc_ht=scontent.fhan5-11.fna&oh=00_AT8nO6yeoGyXiKCvZT06p5VtPyUw7xJBdSV19lBZaLJ2cg&oe=625BAC46)
![Có thể là hình ảnh về 2 người, mọi người đang ngồi, mọi người đang đứng, trong nhà và văn bản cho biết 'một nghĩa cử cao đẹ HIẾN MÁU CỨU N MỘT NGHĨA CỬ CA'](https://scontent.fhan5-5.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/278026854_10219046195739054_4143882295815268738_n.jpg?_nc_cat=107&ccb=1-5&_nc_sid=5cd70e&_nc_ohc=DVxyC-ZTAb4AX8OleHz&_nc_ht=scontent.fhan5-5.fna&oh=00_AT-hBU2xe56XDCef3IQaijQcVD1_svXNtiG61I3Whrx4Rg&oe=625A864C)
![Có thể là hình ảnh về 2 người, mọi người đang ngồi và trong nhà](https://scontent.fhan5-6.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/278023341_10219046195819056_128086646253817408_n.jpg?_nc_cat=105&ccb=1-5&_nc_sid=5cd70e&_nc_ohc=VT7Nj1J7-BAAX9LTEwK&_nc_ht=scontent.fhan5-6.fna&oh=00_AT9UXECxNTtpA9laLNO1gGiMwkC2CC1KbB4KT7QcJhywjA&oe=625BE826)
![Có thể là hình ảnh về 2 người, mọi người đang ngồi và trong nhà](https://scontent.fhan5-11.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/278081698_10219046195939059_1560571894331042613_n.jpg?_nc_cat=111&ccb=1-5&_nc_sid=5cd70e&_nc_ohc=Kdlo2Z79Z04AX91e_Eo&_nc_ht=scontent.fhan5-11.fna&oh=00_AT8niBKSFg8DvCcHisIs49ul-FuVahq2azlYqBsXot-N9g&oe=625C6FE6)
![Có thể là hình ảnh về 2 người, mọi người đang ngồi, mọi người đang đứng và trong nhà](https://scontent.fhan5-9.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/278051865_10219046196099063_3710398158491449273_n.jpg?_nc_cat=109&ccb=1-5&_nc_sid=5cd70e&_nc_ohc=osWpQ5qPPGQAX-kYcLU&_nc_ht=scontent.fhan5-9.fna&oh=00_AT9MCKg84nVpZ8pfwMvtPH0kwoevG9MMES7zSwhy4EQ5Aw&oe=625C6231)
Sáng 6/4/2022, hưởng ứng ngày toàn dân hiến máu tình nguyện, với nghĩa cử cao đẹp các thầy cô giáo trường Tiểu học Kim Liên đã tham gia hiến máu tại trung tâm y tế quận Đống Đa. Hy vọng rằng: “mỗi giọt máu cho đi sẽ có một cuộc đời ở lại”